Skoða nýjustu úrslit

211 Leikir
Miðvikudagur
24. apríl
15:00
Greifavöllurinn - 3. flokkur karla A - Lota 1
Miðvikudagur
24. apríl
16:30
Greifavöllurinn - 3. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
24. apríl
18:00
Greifavöllurinn - 3. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
24. apríl
20:00
Akraneshöllin - 2. flokkur karla C - Lota 1
Fimmtudagur
25. apríl
10:30
Skessan - FM - 4. fl. karla A-lið A-deild 23/24
Fimmtudagur
25. apríl
11:50
Skessan - FM - 4. fl. karla B-lið A-deild 23/24
Fimmtudagur
25. apríl
13:10
Skessan - FM - 4. fl. karla C-lið A-deild 23/24
Fimmtudagur
25. apríl
14:30
Skessan - FM - 4. fl. karla D-lið A-deild 23/24
Fimmtudagur
25. apríl
15:00
Nettóhöllin - 3. flokkur kvenna B - Lota 1
Fimmtudagur
25. apríl
16:00
Akraneshöllin - FM - 5. fl. kvenna B-lið C 23/24
Fimmtudagur
25. apríl
16:00
Akraneshöllin - FM - 5. fl. kvenna A-lið C 23/24
Laugardagur
27. apríl
12:00
Akraneshöllin - 3. flokkur karla A - Lota 1
Mánudagur
29. apríl
20:00
Akraneshöllin - FM - 3. fl. kv B-lið A 23/24
þriðjudagur
30. apríl
20:00
Akraneshöllin - 2. flokkur karla B - Lota 1
Miðvikudagur
1. maí
13:00
Akraneshöllin - 3. flokkur karla bikar
Miðvikudagur
1. maí
14:00
Greifavöllurinn - 4. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
1. maí
14:00
Akraneshöllin - 3. flokkur kvenna B - Lota 1
Miðvikudagur
1. maí
15:30
Greifavöllurinn - 4. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
1. maí
17:00
Greifavöllurinn - 4. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
1. maí
18:30
Greifavöllurinn - 4. flokkur karla D-lið A
Sunnudagur
5. maí
11:00
Akraneshöllin - 4. flokkur karla A-lið A
Sunnudagur
5. maí
12:30
Akraneshöllin - 4. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
5. maí
14:00
Sauðárkróksvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Sunnudagur
5. maí
14:00
Boginn - 3. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
5. maí
14:00
Akraneshöllin - 4. flokkur karla C-lið A
Sunnudagur
5. maí
15:30
Akraneshöllin - 4. flokkur karla D-lið A
Mánudagur
6. maí
18:30
Víkingsvöllur - 4. flokkur kvenna C-lið C
þriðjudagur
7. maí
20:00
Akraneshöllin - 2. flokkur karla C - Lota 1
Miðvikudagur
8. maí
18:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 2. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
8. maí
18:00
Akraneshöllin - 3. flokkur kvenna bikar
Miðvikudagur
8. maí
19:15
Sauðárkróksvöllur - 4. deild karla
Fimmtudagur
9. maí
14:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Fimmtudagur
9. maí
19:45
Skessan - 3. flokkur karla C-lið A
Sunnudagur
12. maí
13:00
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Sunnudagur
12. maí
13:00
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur karla A-lið C
Sunnudagur
12. maí
13:30
Akraneshöllin - 4. flokkur kvenna A-lið C
Fjarðabyggðarhöllin - 2. flokkur karla C - Lota 1
Sunnudagur
12. maí
14:15
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur karla C-lið C
Sunnudagur
12. maí
15:00
Akraneshöllin - 4. flokkur kvenna C-lið C
Mánudagur
13. maí
16:00
Fylkisvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Mánudagur
13. maí
17:30
Fylkisvöllur - 4. flokkur karla B-lið A
Mánudagur
13. maí
19:00
Fylkisvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Mánudagur
13. maí
19:00
Fylkisvöllur - 4. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
15. maí
19:15
BIRTU völlurinn - 4. deild karla
Miðvikudagur
15. maí
20:00
Akraneshöllin - 2. flokkur karla bikar
Fimmtudagur
16. maí
18:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
16. maí
18:30
Akraneshöllin - 3. flokkur karla B-lið A
Fimmtudagur
16. maí
20:00
Samsungvöllurinn - 3. flokkur kvenna B-lið A
Fimmtudagur
16. maí
20:15
Akraneshöllin - 3. flokkur karla C-lið A
Laugardagur
18. maí
13:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Laugardagur
18. maí
14:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Laugardagur
18. maí
14:30
Boginn - 4. flokkur karla A-lið A
Laugardagur
18. maí
16:00
Boginn - 4. flokkur karla B-lið A
Laugardagur
18. maí
17:30
Boginn - 4. flokkur karla C-lið A
Laugardagur
18. maí
19:00
Boginn - 4. flokkur karla D-lið A
Mánudagur
20. maí
14:00
Fjarðabyggðarhöllin - 4. flokkur kvenna A-lið C
Mánudagur
20. maí
15:30
Fjarðabyggðarhöllin - 4. flokkur kvenna C-lið C
þriðjudagur
21. maí
18:00
Skallagrímsvöllur - 4. deild karla
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Akraneshöllin - 4. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
22. maí
17:30
Akraneshöllin - 4. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
22. maí
18:30
Lambhagavöllurinn - 4. flokkur kvenna bikar
Miðvikudagur
22. maí
19:00
Akraneshöllin - 4. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
22. maí
19:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla D-lið A
Fimmtudagur
23. maí
18:00
Akraneshöllin - 3. flokkur kvenna B-lið A
Fimmtudagur
23. maí
19:00
Domusnovavöllurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
25. maí
13:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
25. maí
14:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Sunnudagur
26. maí
13:00
Domusnovavöllurinn - 5. flokkur karla A-lið C
Sunnudagur
26. maí
14:15
Domusnovavöllurinn - 5. flokkur karla C-lið C
Sunnudagur
26. maí
16:30
Akraneshöllin - 4. flokkur kvenna C-lið C
Mánudagur
27. maí
19:15
Grýluvöllur - 4. deild karla
Mánudagur
27. maí
20:00
Skessan - 3. flokkur kvenna B-lið A
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
29. maí
18:45
Akraneshöllin - 3. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
29. maí
20:30
Akraneshöllin - 3. flokkur karla C-lið A
Fimmtudagur
30. maí
16:00
Lambhagavöllurinn - 4. flokkur kvenna A-lið C
Fimmtudagur
30. maí
17:30
Lambhagavöllurinn - 4. flokkur kvenna C-lið C
Föstudagur
31. maí
19:15
Skallagrímsvöllur - 4. deild karla
Laugardagur
1. júní
12:00
BIRTU völlurinn - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
1. júní
13:15
BIRTU völlurinn - 5. flokkur kvenna C-lið B
Sunnudagur
2. júní
14:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
þriðjudagur
4. júní
16:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla A-lið A
þriðjudagur
4. júní
16:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla C-lið A
þriðjudagur
4. júní
17:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla B-lið A
þriðjudagur
4. júní
17:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
5. júní
17:00
Miðgarður - 4. flokkur kvenna A-lið C
Miðvikudagur
5. júní
18:00
Vivaldivöllurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
5. júní
18:30
Miðgarður - 4. flokkur kvenna C-lið C
Laugardagur
8. júní
13:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
8. júní
14:00
Vivaldivöllurinn - 4. deild karla
Laugardagur
8. júní
14:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Sunnudagur
9. júní
13:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla A-lið A
Sunnudagur
9. júní
13:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla C-lið A
Sunnudagur
9. júní
14:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
9. júní
14:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
12. júní
16:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna A-lið C
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Fagrilundur - 4. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
12. júní
17:30
Fagrilundur - 4. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
12. júní
17:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna C-lið C
Miðvikudagur
12. júní
18:00
Akraneshöllin - 2. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
12. júní
18:00
Valsvöllur - 3. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
12. júní
19:00
Fagrilundur - 4. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
12. júní
19:00
Fagrilundur - 4. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
12. júní
19:45
Valsvöllur - 3. flokkur karla C-lið A
Fimmtudagur
13. júní
19:15
Skallagrímsvöllur - 4. deild karla
Sunnudagur
16. júní
14:00
ELKEM völlurinn - 3. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
16. júní
15:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Sunnudagur
16. júní
15:45
ELKEM völlurinn - 3. flokkur karla C-lið A
Sunnudagur
16. júní
16:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
þriðjudagur
18. júní
15:00
SS-völlurinn - 5. flokkur karla A-lið C
þriðjudagur
18. júní
16:15
SS-völlurinn - 5. flokkur karla C-lið C
Miðvikudagur
19. júní
16:00
Skallagrímsvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Miðvikudagur
19. júní
17:30
Skallagrímsvöllur - 4. flokkur kvenna C-lið C
Fimmtudagur
20. júní
15:00
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur kvenna A-lið B
Fimmtudagur
20. júní
18:00
Rafholtsvöllurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Sunnudagur
23. júní
13:00
Skallagrímsvöllur - 3. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
23. júní
14:00
Þórsvöllur - 3. flokkur kvenna B-lið A
Sunnudagur
23. júní
14:00
Kerecisvöllurinn - 5. flokkur karla A-lið C
Sunnudagur
23. júní
15:15
Kerecisvöllurinn - 5. flokkur karla C-lið C
Mánudagur
24. júní
15:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur kvenna A-lið B
Mánudagur
24. júní
15:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla A-lið A
Mánudagur
24. júní
16:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla B-lið A
Mánudagur
24. júní
18:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla C-lið A
Mánudagur
24. júní
18:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla D-lið A
Mánudagur
24. júní
19:15
Nettóhöllin - 4. deild karla
Miðvikudagur
26. júní
15:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Miðvikudagur
26. júní
16:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Fimmtudagur
27. júní
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur kvenna A-lið C
Fimmtudagur
27. júní
17:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur kvenna C-lið C
Fimmtudagur
27. júní
18:00
ELKEM völlurinn - 3. flokkur kvenna B-lið A
Föstudagur
28. júní
15:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Föstudagur
28. júní
16:00
KR-völlur - 4. flokkur karla A-lið A
Föstudagur
28. júní
16:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Föstudagur
28. júní
17:30
KR-völlur - 4. flokkur karla B-lið A
Föstudagur
28. júní
19:00
KR-völlur - 4. flokkur karla D-lið A
Föstudagur
28. júní
19:00
KR-völlur - 4. flokkur karla C-lið A
Föstudagur
28. júní
19:15
Skallagrímsvöllur - 4. deild karla
Sunnudagur
30. júní
12:00
ELKEM völlurinn - 3. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
30. júní
13:45
ELKEM völlurinn - 3. flokkur karla C-lið A
Mánudagur
1. júlí
15:00
Lambhagavöllurinn - 5. flokkur kvenna A-lið B
Mánudagur
1. júlí
15:00
Lambhagavöllurinn - 5. flokkur kvenna C-lið B
Miðvikudagur
3. júlí
18:00
ELKEM völlurinn - 3. flokkur kvenna B-lið A
Fimmtudagur
4. júlí
18:00
Þróttheimar - 3. flokkur karla B-lið A
Fimmtudagur
4. júlí
19:15
Skallagrímsvöllur - 4. deild karla
Fimmtudagur
4. júlí
19:45
Þróttheimar - 3. flokkur karla C-lið A
Föstudagur
5. júlí
18:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
6. júlí
15:00
Miðgarður - 4. flokkur karla A-lið A
Laugardagur
6. júlí
16:30
Miðgarður - 4. flokkur karla B-lið A
Laugardagur
6. júlí
18:00
Miðgarður - 4. flokkur karla C-lið A
Laugardagur
6. júlí
19:30
Miðgarður - 4. flokkur karla D-lið A
Mánudagur
8. júlí
19:45
ELKEM völlurinn - 3. flokkur karla C-lið A
Fimmtudagur
11. júlí
18:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
11. júlí
19:15
Skallagrímsvöllur - 4. deild karla
Fimmtudagur
18. júlí
18:00
Ásvellir - 2. flokkur karla B-lið B
Sunnudagur
21. júlí
16:00
Týsvöllur - 4. deild karla
Miðvikudagur
24. júlí
18:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Mánudagur
29. júlí
19:15
Skallagrímsvöllur - 4. deild karla
Laugardagur
10. ágúst
14:00
Valsvöllur - 4. deild karla
Sunnudagur
11. ágúst
16:30
Brons völlurinn - 4. flokkur kvenna C-lið C
Mánudagur
12. ágúst
15:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Mánudagur
12. ágúst
16:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
þriðjudagur
13. ágúst
18:00
ELKEM völlurinn - 3. flokkur kvenna B-lið A
Miðvikudagur
14. ágúst
18:00
Smárinn - 3. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
14. ágúst
19:45
Smárinn - 3. flokkur karla C-lið A
Fimmtudagur
15. ágúst
16:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla A-lið A
Fimmtudagur
15. ágúst
16:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla C-lið A
Fimmtudagur
15. ágúst
17:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla B-lið A
Fimmtudagur
15. ágúst
17:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla D-lið A
Fimmtudagur
15. ágúst
19:15
Skallagrímsvöllur - 4. deild karla
Föstudagur
16. ágúst
14:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna A-lið C
Föstudagur
16. ágúst
15:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna C-lið C
Laugardagur
17. ágúst
15:00
ELKEM völlurinn - 3. flokkur kvenna B-lið A
Sunnudagur
18. ágúst
13:00
Þróttheimar - 5. flokkur kvenna C-lið B
Sunnudagur
18. ágúst
13:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Sunnudagur
18. ágúst
13:00
Þróttheimar - 5. flokkur kvenna A-lið B
Sunnudagur
18. ágúst
14:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
þriðjudagur
20. ágúst
16:00
Versalavöllur - 4. flokkur karla A-lið A
þriðjudagur
20. ágúst
17:30
Versalavöllur - 4. flokkur karla B-lið A
þriðjudagur
20. ágúst
18:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
þriðjudagur
20. ágúst
19:00
Kórinn - Grasvöllur - 4. flokkur karla D-lið A
þriðjudagur
20. ágúst
19:00
Versalavöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Fimmtudagur
22. ágúst
19:15
Kórinn - 4. deild karla
Föstudagur
23. ágúst
16:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna A-lið C
Föstudagur
23. ágúst
17:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna C-lið C
Laugardagur
24. ágúst
13:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
24. ágúst
13:00
Reykholtsvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Laugardagur
24. ágúst
14:15
Reykholtsvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Laugardagur
24. ágúst
14:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
þriðjudagur
27. ágúst
18:00
ELKEM völlurinn - 3. flokkur karla B-lið A
þriðjudagur
27. ágúst
19:45
ELKEM völlurinn - 3. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
28. ágúst
17:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
28. ágúst
17:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
28. ágúst
18:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
28. ágúst
18:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla B-lið A
Fimmtudagur
29. ágúst
16:00
ÍR-völlur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Fimmtudagur
29. ágúst
19:00
Fagrilundur - 4. flokkur kvenna C-lið C
Fimmtudagur
29. ágúst
19:15
Skallagrímsvöllur - 4. deild karla
Sunnudagur
1. september
12:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna A-lið C
Sunnudagur
1. september
13:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna C-lið C
Mánudagur
2. september
17:00
Víkingsvöllur - 3. flokkur karla B-lið A
Mánudagur
2. september
18:45
Víkingsvöllur - 3. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
4. september
18:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
7. september
14:00
JÁVERK-völlurinn - 4. deild karla
Sunnudagur
8. september
19:00
Þróttheimar - 3. flokkur kvenna B-lið A
Fimmtudagur
19. september
18:00
Skessan - 2. flokkur karla B-lið B