Skoða nýjustu úrslit

80 Leikir
þriðjudagur
23. júlí
18:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla bikar
Miðvikudagur
24. júlí
18:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Mánudagur
29. júlí
19:15
Skallagrímsvöllur - 4. deild karla
Miðvikudagur
31. júlí
18:00
KR-völlur - 2. flokkur karla A - Lota 3
Fimmtudagur
8. ágúst
18:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla A - Lota 3
Föstudagur
9. ágúst
18:00
Greifavöllurinn - 3. flokkur karla A - Lota 3
Laugardagur
10. ágúst
14:00
Valsvöllur - 4. deild karla
Laugardagur
10. ágúst
14:00
BIRTU völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
10. ágúst
15:00
Boginn - 3. flokkur kvenna A - Lota 3
Sunnudagur
11. ágúst
16:30
Brons völlurinn - 4. flokkur kvenna C-lið C
Mánudagur
12. ágúst
15:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Mánudagur
12. ágúst
16:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
þriðjudagur
13. ágúst
18:00
ELKEM völlurinn - 3. flokkur kvenna B-lið A
þriðjudagur
13. ágúst
18:00
Greifavöllurinn - 2. flokkur karla A - Lota 3
Miðvikudagur
14. ágúst
18:00
Smárinn - 3. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
14. ágúst
19:45
Smárinn - 3. flokkur karla C-lið A
Fimmtudagur
15. ágúst
16:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla C-lið A
Fimmtudagur
15. ágúst
16:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla A-lið A
Fimmtudagur
15. ágúst
17:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla D-lið A
Fimmtudagur
15. ágúst
17:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla B-lið A
Fimmtudagur
15. ágúst
19:15
Skallagrímsvöllur - 4. deild karla
Föstudagur
16. ágúst
14:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna A-lið C
Föstudagur
16. ágúst
15:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna C-lið C
Föstudagur
16. ágúst
17:30
Víkingsvöllur - 3. flokkur karla A - Lota 3
Laugardagur
17. ágúst
12:00
ELKEM völlurinn - 3. flokkur kvenna A - Lota 3
Laugardagur
17. ágúst
14:30
Ólafsvíkurvöllur - 3. flokkur karla B-lið A
Laugardagur
17. ágúst
15:00
ELKEM völlurinn - 3. flokkur kvenna B-lið A
Laugardagur
17. ágúst
16:00
Ólafsvíkurvöllur - 3. flokkur karla C-lið A
Sunnudagur
18. ágúst
13:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Sunnudagur
18. ágúst
13:00
Þróttheimar - 5. flokkur kvenna A-lið B
Sunnudagur
18. ágúst
13:00
Þróttheimar - 5. flokkur kvenna C-lið B
Sunnudagur
18. ágúst
14:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
þriðjudagur
20. ágúst
16:00
Versalavöllur - 4. flokkur karla A-lið A
þriðjudagur
20. ágúst
17:30
Versalavöllur - 4. flokkur karla B-lið A
þriðjudagur
20. ágúst
18:00
Samsungvöllurinn - 3. flokkur karla bikar
þriðjudagur
20. ágúst
18:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
þriðjudagur
20. ágúst
19:00
Versalavöllur - 4. flokkur karla C-lið A
þriðjudagur
20. ágúst
19:00
Kórinn - Grasvöllur - 4. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
21. ágúst
18:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla A - Lota 3
Fimmtudagur
22. ágúst
19:15
Kórinn - 4. deild karla
Föstudagur
23. ágúst
16:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna A-lið C
Föstudagur
23. ágúst
17:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna C-lið C
Föstudagur
23. ágúst
18:00
Ólafsvíkurvöllur - 3. flokkur karla A - Lota 3
Laugardagur
24. ágúst
12:00
Víkingsvöllur - 3. flokkur kvenna A - Lota 3
Laugardagur
24. ágúst
13:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
24. ágúst
13:00
Reykholtsvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Laugardagur
24. ágúst
14:15
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
24. ágúst
14:15
Reykholtsvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
þriðjudagur
27. ágúst
18:00
ELKEM völlurinn - 3. flokkur karla B-lið A
þriðjudagur
27. ágúst
18:00
Víkingsvöllur - 2. flokkur karla A - Lota 3
þriðjudagur
27. ágúst
19:45
ELKEM völlurinn - 3. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
28. ágúst
17:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
28. ágúst
17:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
28. ágúst
18:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
28. ágúst
18:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur karla B-lið A
Fimmtudagur
29. ágúst
16:00
ÍR-völlur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Fimmtudagur
29. ágúst
19:00
Fagrilundur - 4. flokkur kvenna C-lið C
Fimmtudagur
29. ágúst
19:15
Skallagrímsvöllur - 4. deild karla
Föstudagur
30. ágúst
18:00
JÁVERK-völlurinn - 2. flokkur karla A - Lota 3
Föstudagur
30. ágúst
18:00
KR-völlur - 3. flokkur karla A - Lota 3
Sunnudagur
1. september
12:00
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna A-lið C
Sunnudagur
1. september
12:00
Akraneshöllin - 3. flokkur kvenna A - Lota 3
Sunnudagur
1. september
13:30
ELKEM völlurinn - 4. flokkur kvenna C-lið C
Mánudagur
2. september
17:00
Víkingsvöllur - 3. flokkur karla B-lið A
Mánudagur
2. september
18:45
Víkingsvöllur - 3. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
4. september
18:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Föstudagur
6. september
19:00
Akraneshöllin - 3. flokkur karla A - Lota 3
Laugardagur
7. september
14:00
JÁVERK-völlurinn - 4. deild karla
Sunnudagur
8. september
19:00
Þróttheimar - 3. flokkur kvenna B-lið A
Föstudagur
13. september
18:00
Akraneshöllin - 2. flokkur karla A - Lota 3
Fimmtudagur
19. september
18:00
Skessan - 2. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
19. september
18:00
Kórinn - Gervigras - 3. flokkur kvenna A - Lota 3
Föstudagur
20. september
18:00
Kórinn - Gervigras - 3. flokkur karla A - Lota 3
Mánudagur
23. september
18:00
Samsungvöllurinn - 2. flokkur karla A - Lota 3
Fimmtudagur
26. september
18:00
Akraneshöllin - 3. flokkur kvenna A - Lota 3
Laugardagur
28. september
15:00
ELKEM völlurinn - 3. flokkur karla A - Lota 3
þriðjudagur
1. október
18:00
Akraneshöllin - 2. flokkur karla A - Lota 3