Júní, 2024

mán

þri

mið

fim

fös

lau

sun

-

-

-

-

-

1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

25

26

27

28

29

30

01jún12:0013:30KA/Dalvík/Magni/KF/Hött 2 - ÍA/Kári/Skall/Víkó 212:00 - 13:30 GreifavöllurinnMót:2. flokkur karla C - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

01jún12:0013:30Haukar - Skallagrímur12:00 - 13:30 BIRTU völlurinnMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

01jún13:1514:45Haukar - Skallagrímur13:15 - 14:45 BIRTU völlurinnMót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

02jún14:1515:45Skallagrímur - Þróttur V.14:15 - 15:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

03jún19:3021:00Breiðablik/Augn/Smári - ÍA/Kári/Skall/Víkó19:30 - 21:00 KópavogsvöllurMót:2. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

04jún16:0017:30ÍA/Skallagrímur - HK16:00 - 17:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

04jún20:0021:30ÍA/Skallagr/Víkó - Þróttur R. 220:00 - 21:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur kvenna B - Lota 2,Knattspyrna,Konur

05jún18:0019:30Stjarnan/Álftanes 2 - ÍA/Skallagrímur18:00 - 19:30 MiðgarðurMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

05jún19:2020:50Stjarnan/Álftanes 2 - ÍA/Skallagrímur19:20 - 20:50 MiðgarðurMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

07jún18:3020:00Grótta/Kría - ÍA/Kári/Skall/Víkó18:30 - 20:00 VivaldivöllurinnMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

08jún13:0014:30Skallagrímur - Álftanes13:00 - 14:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

08jún14:0015:30Kría - Skallagrímur14:00 - 15:30 VivaldivöllurinnMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

08jún14:1515:45Skallagrímur - HK 214:15 - 15:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

08jún18:3020:00Þór - ÍA/Skallagr/Víkó18:30 - 20:00 BoginnMót:3. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

08jún20:0021:30Þór - ÍA/Skallagr/Víkó20:00 - 21:30 BoginnMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

09jún13:0014:30ÍA/Skallagrímur - KA13:00 - 14:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

09jún13:0014:30ÍA/Skallagrímur - KA13:00 - 14:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

09jún14:3016:00ÍA/Skallagrímur - KA14:30 - 16:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

09jún14:3016:00ÍA/Skallagrímur - KA14:30 - 16:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

10jún17:0018:30Þróttur R. - ÍA/Skallagr/Víkó17:00 - 18:30 ÞróttheimarMót:3. flokkur kvenna bikar,Knattspyrna,Konur

11jún00:0000:00ÖrninnGolf - mótaröðin 4 af 12 & GB - Dömur/HerrarÞriðjudaginn, 11. júní, 202400:00 - 00:00 Hamarsvöllur, HamriMót:Dömur,GB mótaröðin,Golfmót,Herrar

11jún20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - KR/KV20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

12jún16:0017:30Breiðablik - ÍA/Skallagrímur16:00 - 17:30 FagrilundurMót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

12jún16:0017:30ÍA/Skallagrímur - ÍR16:00 - 17:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

12jún16:0017:30Breiðablik - ÍA/Skallagrímur16:00 - 17:30 Fagrilundur - gervigrasMót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

12jún17:0018:30Breiðablik/Augn/Smári 3 - ÍA/Kári/Skall/Víkó 217:00 - 18:30 SmárinnMót:2. flokkur karla C - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

12jún17:2018:50Breiðablik - ÍA/Skallagrímur17:20 - 18:50 Fagrilundur - gervigrasMót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

12jún17:2018:50Breiðablik - ÍA/Skallagrímur17:20 - 18:50 FagrilundurMót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

12jún17:3019:00ÍA/Skallagrímur - Breiðablik 217:30 - 19:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

12jún18:0019:30Valur/KH - ÍA/Skallagr/Víkó18:00 - 19:30 ValsvöllurMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

12jún19:0020:30Breiðablik/Augn/Smári 2 - ÍA/Kári/Skall/Víkó19:00 - 20:30 SmárinnMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

12jún19:4521:15Valur/KH - ÍA/Skallagr/Víkó19:45 - 21:15 ValsvöllurMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

13jún19:1520:45Skallagrímur - Ýmir19:15 - 20:45 SkallagrímsvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

14jún00:0000:00Hamarsmót Frímúrara 2024Föstudaginn, 14. júní, 202400:00 - 00:00 Hamarsvöllur, HamriMót:Golfmót

14jún16:0017:30ÍA/Skallagr/Víkó - Valur/KH16:00 - 17:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

15jún00:0000:00GolfynjurLaugardaginn, 15. júní, 202400:00 - 00:00 Hamarsvöllur, HamriMót:Golfmót

15jún12:0013:30ÍA/Skallagr/Víkó - Stjarnan12:00 - 13:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

15jún13:3015:00ÍA/Skallagr/Víkó - Víkingur R.13:30 - 15:00 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

15jún15:0016:30ÍA/Skallagr/Víkó - Víkingur R.15:00 - 16:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

16jún11:0012:30ÍA/Skallagrímur - HK11:00 - 12:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

16jún12:3014:00ÍA/Skallagrímur - HK12:30 - 14:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

16jún12:3014:00ÍA/Skallagrímur - HK12:30 - 14:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

16jún14:0015:30ÍA/Skallagrímur - HK14:00 - 15:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla bikar,Karlar,Knattspyrna

16jún15:0016:30Skallagrímur - Álftanes15:00 - 16:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla A-lið C,Karlar,Knattspyrna

16jún16:0017:30ÍA/Kári/Skallag - Leiknir R.16:00 - 17:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla bikar,Karlar,Knattspyrna

16jún16:1517:45Skallagrímur - Álftanes16:15 - 17:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

16jún18:0019:30ÍA/Kári/Skall/Víkó 2 - Njarðvík/Hafnir18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:2. flokkur karla C - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

18jún00:0000:00Golfmót HjúkrunarfræðingaÞriðjudaginn, 18. júní, 202400:00 - 00:00 Hamarsvöllur, HamriMót:Golfmót

18jún15:0016:30KFR - Skallagrímur15:00 - 16:30 SS-völlurinnMót:5. flokkur karla A-lið C,Karlar,Knattspyrna

18jún16:1517:45KFR - Skallagrímur16:15 - 17:45 SS-völlurinnMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

18jún18:0019:30Breiðablik/Augn/Smári 2 - ÍA/Skallagr/Víkó18:00 - 19:30 SmárinnMót:3. flokkur kvenna B - Lota 2,Knattspyrna,Konur

19jún00:0000:0019. júní Kvennamót Golfklúbbs Borgarness 2024Miðvikudaginn, 19. júní, 202400:00 - 00:00 Hamarsvöllur, HamriMót:Dömur,Golfmót

19jún14:0015:30Austurland - ÍA/Skallagrímur14:00 - 15:30 FellavöllurMót:4. flokkur karla 8,Karlar,Knattspyrna

19jún15:3017:00ÍA/Skallagrímur - Uppsveitir15:30 - 17:00 FellavöllurMót:4. flokkur karla 8,Karlar,Knattspyrna

19jún16:0017:30ÍA/Skallagrímur - Tindastóll/Hvöt/Korm16:00 - 17:30 SkallagrímsvöllurMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

19jún17:0018:30ÍA/Skallagrímur - Hamar/Ægir17:00 - 18:30 FellavöllurMót:4. flokkur karla 8,Karlar,Knattspyrna

19jún17:3019:00ÍA/Skallagrímur - Víkingur R. 217:30 - 19:00 SkallagrímsvöllurMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

19jún19:1520:45KFK - Skallagrímur19:15 - 20:45 Fagrilundur - gervigrasMót:Fótbolti.net bikarinn,Karlar,Knattspyrna

20jún11:0012:30Austurland - ÍA/Skallagrímur11:00 - 12:30 FjarðabyggðarhöllinMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

20jún12:2013:50Austurland - ÍA/Skallagrímur12:20 - 13:50 FjarðabyggðarhöllinMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

20jún15:0016:30Selfoss - Skallagrímur15:00 - 16:30 JÁVERK-völlurinn, Engjavegur 54Mót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

20jún15:0016:30Fylkir - Skallagrímur15:00 - 16:30 Fylkisvöllur, Fylkisvegi 6Mót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

20jún18:0019:30Njarðvík/Hafnir - ÍA/Kári/Skall/Víkó18:00 - 19:30 RafholtsvöllurinnMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

20jún19:0020:30Stjarnan/KFG/Álftanes - ÍA/Kári/Skall/Víkó19:00 - 20:30 SamsungvöllurinnMót:2. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

21jún(jún 21)00:0022(jún 22)00:00Hjóna & Paramót Golfsaga, ÍSAM/PING, Hótel Hamars, Stella og JGR 2024Föstudaginn, 21. júní, 202400:00 - 00:00 (22) Hamarsvöllur, HamriMót:Golfmót

22jún16:4518:15ÍA/Skallagr/Víkó - Þór16:45 - 18:15 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

23jún00:0000:00Opna GolfbúðarmótiðSunnudaginn, 23. júní, 202400:00 - 00:00 Hamarsvöllur, HamriMót:Golfmót

23jún00:0000:00Opna GolfbúðarmótiðSunnudaginn, 23. júní, 202400:00 - 00:00 Hamarsvöllur, HamriMót:Golfmót

23jún13:0014:30ÍA/Skallagr/Víkó - Þór13:00 - 14:30 SkallagrímsvöllurMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

23jún14:0015:30Þór/KA - ÍA/Skallagr/Víkó14:00 - 15:30 Þórsvöllur, SkarðshlíðMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

23jún14:0015:30Vestri - Skallagrímur14:00 - 15:30 KerecisvöllurinnMót:5. flokkur karla A-lið C,Karlar,Knattspyrna

23jún15:1516:45Vestri - Skallagrímur15:15 - 16:45 KerecisvöllurinnMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

24jún15:0016:30Fjölnir - Skallagrímur15:00 - 16:30 Fjölnisvöllur - GervigrasMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

24jún15:0016:30ÍA/Skallagrímur - Þór15:00 - 16:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

24jún16:3018:00ÍA/Skallagrímur - Þór16:30 - 18:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

24jún18:0019:30ÍA/Skallagrímur - Þór18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

24jún18:0019:30ÍA/Skallagrímur - Þór18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

24jún18:3020:00RB - Skallagrímur18:30 - 20:00 NettóhöllinMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

25jún00:0000:00ÖrninnGolf - mótaröðin 5 af 12 & GB - Dömur/HerrarÞriðjudaginn, 25. júní, 202400:00 - 00:00 Hamarsvöllur, HamriMót:Dömur,GB mótaröðin,Golfmót,Herrar

25jún18:0019:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - HK/Ýmir18:00 - 19:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

25jún18:0019:30ÍA/Skallagr/Víkó - Þróttur R.18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

25jún20:1521:45ÍA/Kári/Skall/Víkó 2 - HK/Ýmir 220:15 - 21:45 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla C - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

26jún15:0016:30Skallagrímur - Hamar/Ægir15:00 - 16:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla A-lið C,Karlar,Knattspyrna

26jún16:1517:45Skallagrímur - Hamar/Ægir16:15 - 17:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

27jún16:0017:30Fjölnir - ÍA/Skallagrímur16:00 - 17:30 Fjölnisvöllur - GervigrasMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

27jún16:0017:30ÍA/Skallagr/Víkó - HK16:00 - 17:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur kvenna B - Lota 2,Knattspyrna,Konur

27jún17:3019:00Fjölnir - ÍA/Skallagrímur17:30 - 19:00 Fjölnisvöllur - GervigrasMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

27jún18:0019:30ÍA/Skallagr/Víkó - Þróttur R.18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

28jún15:0016:30Skallagrímur - Grótta15:00 - 16:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

28jún16:0017:30KR - ÍA/Skallagrímur16:00 - 17:30 KR-völlur, Frostaskjól 2Mót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

28jún16:0017:30HK - ÍA/Skallagr/Víkó16:00 - 17:30 VersalavöllurMót:3. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

28jún16:1517:45Skallagrímur - Grótta16:15 - 17:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

28jún17:3019:00KR - ÍA/Skallagrímur17:30 - 19:00 KR-völlur, Frostaskjól 2Mót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

28jún19:0020:30KR - ÍA/Skallagrímur19:00 - 20:30 KR-völlur, Frostaskjól 2Mót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

28jún19:0020:30KR - ÍA/Skallagrímur19:00 - 20:30 KR-völlur, Frostaskjól 2Mót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

28jún19:1520:45Skallagrímur - Árborg19:15 - 20:45 SkallagrímsvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

29jún12:0013:30ÍR/Léttir - ÍA/Kári/Skall/Víkó 212:00 - 13:30 ÍR-völlurMót:2. flokkur karla C - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

30jún00:0000:00Opna Nettó - BorgarnesSunnudaginn, 30. júní, 202400:00 - 00:00 Hamarsvöllur, HamriMót:Golfmót

30jún14:3016:00ÍA/Skallagr/Víkó - KA14:30 - 16:00 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

30jún16:1517:45ÍA/Skallagr/Víkó - KA16:15 - 17:45 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna