Mót Knattspyrna

Febrúar

03feb13:0014:30Skallagrímur - ÍBV13:00 - 14:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 5. fl. kvenna B-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

03feb13:0014:30Skallagrímur - ÍBV13:00 - 14:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 5. fl. kvenna A-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

03feb14:0015:30Afturelding - ÍA/Skallagrímur14:00 - 15:30 Malbikstöðin að VarmáMót:FM - 3. fl. karla A-lið A 23/24,Karlar,Knattspyrna

03feb14:0015:30Fylkir - ÍA/Skallagrímur14:00 - 15:30 Fylkisvöllur, Fylkisvegi 6Mót:Knattspyrna,Konur,RM/FM - 3. fl. kv A-lið B 23/24

03feb14:3016:00ÍA/Skallagrímur - Valur/KH14:30 - 16:00 Akraneshöllin, InnesvegurMót:Knattspyrna,Konur,RM/FM - 3. fl. kv A-lið B 23/24

04feb10:0011:30Hamar/Ægir - Skallagrímur10:00 - 11:30 Leikv. óákveðinnMót:FM - 5. fl. karla A-lið C 23/24,Karlar,Knattspyrna

04feb11:1512:45Hamar/Ægir - Skallagrímur11:15 - 12:45 Leikv. óákveðinnMót:FM - 5. fl. karla B-lið C 23/24,Karlar,Knattspyrna

09feb20:0021:30ÍA/Skallagrímur - KFR20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 3. fl. kv B-lið A 23/24,Knattspyrna,Konur

10feb10:0011:30ÍA/Skallagrímur - FH10:00 - 11:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 4. fl. karla A-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

10feb11:2012:50ÍA/Skallagrímur - FH11:20 - 12:50 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 4. fl. karla B-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

10feb12:4014:10ÍA/Skallagrímur - FH12:40 - 14:10 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 4. fl. karla C-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

10feb14:0015:30ÍA/Skallagrímur - FH14:00 - 15:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 4. fl. karla D-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

11feb13:0014:30Stjarnan/KFG/Álftanes - ÍA/Kári/Skall/Víkó13:00 - 14:30 MiðgarðurMót:FM - 2. fl. ka A-lið R1 23/24,Karlar,Knattspyrna

11feb15:0016:30Stjarnan/KFG/Álftanes 3 - ÍA/Kári/Skall/Víkó 215:00 - 16:30 MiðgarðurMót:FM - 2. fl. ka A2-lið R1 23/24,Karlar,Knattspyrna

15feb20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó 3 - Breiðablik/Augn/Smári 520:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 2. fl. ka A2-lið R2 23/24,Karlar,Knattspyrna

16feb20:0021:30Stjarnan - ÍA/Skallagrímur20:00 - 21:30 MiðgarðurMót:FM - 3. fl. karla A-lið A 23/24,Karlar,Knattspyrna

17feb09:0010:30FH 2 - Skallagrímur09:00 - 10:30 SkessanMót:FM - 5. fl. kvenna A-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

17feb10:0011:30FH 2 - Skallagrímur10:00 - 11:30 RisinnMót:FM - 5. fl. kvenna A-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

17feb10:1511:45Snæfellsnes - Skallagrímur10:15 - 11:45 Ólafsvíkurvöllur, Engihlíð 1Mót:FM - 5. fl. kvenna B-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

17feb13:0014:30Snæfellsnes - Skallagrímur13:00 - 14:30 Ólafsvíkurvöllur, Engihlíð 1Mót:FM - 5. fl. kvenna B-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

17feb14:0015:30Fram/ÍR - ÍA/Skallagrímur14:00 - 15:30 FramvöllurMót:Knattspyrna,Konur,RM/FM - 3. fl. kv A-lið B 23/24

17feb14:0015:30ÍA/Skallagrímur - Fram/ÍR14:00 - 15:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:Knattspyrna,Konur,RM/FM - 3. fl. kv A-lið B 23/24

18feb10:0011:30Reynir/Víðir - Skallagrímur10:00 - 11:30 Leikv. óákveðinnMót:FM - 5. fl. karla A-lið C 23/24,Karlar,Knattspyrna

18feb11:1512:45Reynir/Víðir - Skallagrímur11:15 - 12:45 Leikv. óákveðinnMót:FM - 5. fl. karla B-lið C 23/24,Karlar,Knattspyrna

23feb18:3020:00ÍA/Kári/Skall/Víkó - HK/Ýmir18:30 - 20:00 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 2. fl. ka A-lið R1 23/24,Karlar,Knattspyrna

23feb20:1521:45ÍA/Kári/Skall/Víkó 2 - HK/Ýmir 320:15 - 21:45 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 2. fl. ka A2-lið R1 23/24,Karlar,Knattspyrna

24feb14:0015:30Víkingur R. - ÍA/Skallagrímur14:00 - 15:30 VíkingsvöllurMót:Knattspyrna,Konur,RM/FM - 3. fl. kv A-lið B 23/24

24feb18:0019:30Skallagrímur - Kría18:00 - 19:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjubikar karla - C deild R4

24feb19:0020:30Keflavík/Reynir/Víðir 2 - ÍA/Kári/Skall/Víkó 319:00 - 20:30 NettóhöllinMót:FM - 2. fl. ka A2-lið R2 23/24,Karlar,Knattspyrna

25feb18:0019:30ÍA/Skallagrímur - Keflavík/Reynir/Víðir18:00 - 19:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 3. fl. karla A-lið A 23/24,Karlar,Knattspyrna

29feb20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - ÍR/Léttir20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla B - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

Mars

02mar14:0015:30ÍA/Skallagrímur - Stjarnan/Álftanes14:00 - 15:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 3. fl. kv B-lið A 23/24,Knattspyrna,Konur

02mar14:0015:30ÍA/Skallagrímur - Breiðablik/Augn/Smári 214:00 - 15:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur kvenna B - Lota 1,Knattspyrna,Konur

02mar15:0016:30Skallagrímur - Álftanes15:00 - 16:30 OnePlus völlurinnMót:FM - 5. fl. karla A-lið C 23/24,Karlar,Knattspyrna

02mar16:1517:45Skallagrímur - Álftanes16:15 - 17:45 OnePlus völlurinnMót:FM - 5. fl. karla B-lið C 23/24,Karlar,Knattspyrna

02mar18:0019:30ÍA/Skallagrímur - Þór18:00 - 19:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur karla A - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

03mar09:0010:30Grindavík - Skallagrímur09:00 - 10:30 Grindavíkurvöllur - HópiðMót:FM - 5. fl. kvenna A-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

03mar09:0010:30Grindavík - Skallagrímur09:00 - 10:30 Grindavíkurvöllur - HópiðMót:FM - 5. fl. kvenna A-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

03mar10:1511:45Grindavík - Skallagrímur10:15 - 11:45 Grindavíkurvöllur - HópiðMót:FM - 5. fl. kvenna B-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

03mar10:1511:45Grindavík - Skallagrímur10:15 - 11:45 Grindavíkurvöllur - HópiðMót:FM - 5. fl. kvenna B-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

04mar20:0021:30Breiðablik/Augn/Smári 2 - ÍA/Kári/Skall/Víkó 220:00 - 21:30 Fífan, Dalsmári, Kópavogur, IcelandMót:2. flokkur karla C - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

06mar18:0019:30Þróttur R. - ÍA/Skallagrímur18:00 - 19:30 ÞróttheimarMót:3. flokkur karla A - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

07mar19:0020:30Stjarnan/KFG/Álftanes 2 - ÍA/Kári/Skall/Víkó19:00 - 20:30 SamsungvöllurinnMót:2. flokkur karla B - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

10mar12:0013:30RKVN - ÍA/Skallagrímur12:00 - 13:30 Nettóhöllin-gervigrasMót:FM - 3. fl. kv B-lið A 23/24,Knattspyrna,Konur

10mar14:0015:30Grindavík/GG - ÍA/Kári/Skall/Víkó 214:00 - 15:30 Leikv. óákveðinnMót:2. flokkur karla C - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

10mar18:3020:00Samherjar - Skallagrímur18:30 - 20:00 BoginnMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjubikar karla - C deild R4

11mar20:0021:30ÍA/Skallagrímur - Víkingur R.20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur karla A - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

16mar16:0017:30Skallagrímur - Tindastóll16:00 - 17:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjubikar karla - C deild R4

17mar09:0010:30Skallagrímur - Álftanes09:00 - 10:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 5. fl. kvenna A-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

17mar10:0011:30KFR - Skallagrímur10:00 - 11:30 Leikv. óákveðinnMót:FM - 5. fl. karla A-lið C 23/24,Karlar,Knattspyrna

17mar10:1511:45Skallagrímur - Álftanes10:15 - 11:45 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 5. fl. kvenna B-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

17mar11:1512:45KFR - Skallagrímur11:15 - 12:45 Leikv. óákveðinnMót:FM - 5. fl. karla B-lið C 23/24,Karlar,Knattspyrna

17mar13:0014:30Breiðablik/Augn/Smári - ÍA/Skallagrímur13:00 - 14:30 Fífan, Dalsmári, Kópavogur, IcelandMót:FM - 3. fl. kv B-lið A 23/24,Knattspyrna,Konur

17mar15:0016:30Skallagrímur - Álftanes15:00 - 16:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 5. fl. kvenna B-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

17mar15:0016:30Skallagrímur - Álftanes15:00 - 16:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 5. fl. kvenna A-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

19mar20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - HK/Ýmir 220:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla B - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

21mar20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó 2 - Njarðvík/Hafnir20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla C - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

23mar16:0017:30KM - Skallagrímur16:00 - 17:30 Kórinn - GervigrasMót:Karlar,Knattspyrna,Lengjubikar karla - C deild R4

23mar16:0017:30Fylkir - ÍA/Skallagrímur16:00 - 17:30 Fylkisvöllur, Fylkisvegi 6Mót:3. flokkur kvenna B - Lota 1,Knattspyrna,Konur

24mar13:0014:30Stjarnan - ÍA/Skallagrímur13:00 - 14:30 MiðgarðurMót:FM - 4. fl. karla A-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

24mar14:2015:50Stjarnan - ÍA/Skallagrímur14:20 - 15:50 MiðgarðurMót:FM - 4. fl. karla B-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

24mar15:4017:10Stjarnan - ÍA/Skallagrímur15:40 - 17:10 MiðgarðurMót:FM - 4. fl. karla C-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

24mar17:0018:30Stjarnan - ÍA/Skallagrímur17:00 - 18:30 MiðgarðurMót:FM - 4. fl. karla D-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

27mar14:0015:30Valur/KH - ÍA/Skallagrímur14:00 - 15:30 ValsvöllurMót:3. flokkur karla A - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

Apríl

02apr20:0021:30Fram/Úlfarnir - ÍA/Kári/Skall/Víkó20:00 - 21:30 LambhagavöllurinnMót:2. flokkur karla B - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

05apr19:1520:45Skallagrímur - Ægir19:15 - 20:45 SkallagrímsvöllurMót:Karlar,Knattspyrna,Mjólkurbikar karla

05apr20:0021:30ÍA/Skallagrímur - Þróttur R. 220:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur kvenna B - Lota 1,Knattspyrna,Konur

06apr09:0010:30KFR - Skallagrímur09:00 - 10:30 Leikv. óákveðinnMót:FM - 5. fl. kvenna A-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

06apr09:0010:30KFR - Skallagrímur09:00 - 10:30 Leikv. óákveðinnMót:FM - 5. fl. kvenna A-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

06apr10:1511:45KFR - Skallagrímur10:15 - 11:45 Leikv. óákveðinnMót:FM - 5. fl. kvenna B-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

06apr10:1511:45KFR - Skallagrímur10:15 - 11:45 Leikv. óákveðinnMót:FM - 5. fl. kvenna B-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

06apr14:0015:30ÍA/Skallagrímur - FH/ÍH14:00 - 15:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 3. fl. kv B-lið A 23/24,Knattspyrna,Konur

06apr14:0015:30KA/Dalvík/Reyn/Magn 2 - ÍA/Kári/Skall/Víkó 214:00 - 15:30 DalvíkurvöllurMót:2. flokkur karla C - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

07apr12:0013:30FH/ÍH - ÍA/Skallagrímur12:00 - 13:30 SkessanMót:3. flokkur karla A - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

09apr20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - Fjölnir/Vængir20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla B - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

11apr20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó 2 - Víkingur R. 220:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla C - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

12apr18:3020:00HK - ÍA/Skallagrímur18:30 - 20:00 KórinnMót:3. flokkur kvenna B - Lota 1,Knattspyrna,Konur

14apr11:0012:30ÍA/Skallagrímur - Breiðablik11:00 - 12:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 4. fl. karla A-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

14apr12:2013:50ÍA/Skallagrímur - Breiðablik12:20 - 13:50 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 4. fl. karla B-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

14apr13:0014:30Snæfellsnes - Skallagrímur13:00 - 14:30 Ólafsvíkurvöllur, Engihlíð 1Mót:FM - 5. fl. karla A-lið C 23/24,Karlar,Knattspyrna

14apr13:4015:10ÍA/Skallagrímur - Breiðablik13:40 - 15:10 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 4. fl. karla C-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

14apr14:1515:45Snæfellsnes - Skallagrímur14:15 - 15:45 Ólafsvíkurvöllur, Engihlíð 1Mót:FM - 5. fl. karla B-lið C 23/24,Karlar,Knattspyrna

14apr15:0016:30ÍA/Skallagrímur - Breiðablik15:00 - 16:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 4. fl. karla D-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

16apr18:0019:30Selfoss/Árborg - ÍA/Kári/Skall/Víkó18:00 - 19:30 JÁVERK-völlurinn, Engjavegur 54Mót:2. flokkur karla B - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

20apr09:0010:30ÍBV - Skallagrímur09:00 - 10:30 HerjólfshöllinMót:FM - 5. fl. kvenna A-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

20apr10:1511:45ÍBV - Skallagrímur10:15 - 11:45 HerjólfshöllinMót:FM - 5. fl. kvenna B-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

20apr14:0015:30KFA/Sindri/Neisti - ÍA/Kári/Skall/Víkó 214:00 - 15:30 FjarðabyggðarhöllinMót:2. flokkur karla C - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

20apr14:0015:30KA - ÍA/Skallagrímur14:00 - 15:30 GreifavöllurinnMót:3. flokkur karla A - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

20apr16:0017:30Skallagrímur - Hamar/Ægir16:00 - 17:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 5. fl. karla A-lið C 23/24,Karlar,Knattspyrna

20apr16:0017:30Skallagrímur - Hamar/Ægir16:00 - 17:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 5. fl. karla B-lið C 23/24,Karlar,Knattspyrna

20apr16:0017:30ÍA/Skallagrímur - Tindastóll/Hvöt/Korm16:00 - 17:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur kvenna B - Lota 1,Knattspyrna,Konur

21apr13:0014:30KFR - ÍA/Skallagrímur13:00 - 14:30 Leikv. óákveðinnMót:FM - 3. fl. kv B-lið A 23/24,Knattspyrna,Konur

23apr20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - Haukar/KÁ20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla B - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

25apr09:0010:30Skallagrímur - FH 209:00 - 10:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 5. fl. kvenna A-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

25apr10:1511:45Skallagrímur - Snæfellsnes10:15 - 11:45 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 5. fl. kvenna B-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

25apr11:0012:30ÍA/Kári/Skall/Víkó 2 - Leiknir R.11:00 - 12:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla C - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

25apr13:0014:30FH - ÍA/Skallagrímur13:00 - 14:30 SkessanMót:FM - 4. fl. karla A-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

25apr14:2015:50FH - ÍA/Skallagrímur14:20 - 15:50 SkessanMót:FM - 4. fl. karla B-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

25apr15:0016:30RKVN - ÍA/Skallagrímur15:00 - 16:30 NettóhöllinMót:3. flokkur kvenna B - Lota 1,Knattspyrna,Konur

25apr15:4017:10FH - ÍA/Skallagrímur15:40 - 17:10 SkessanMót:FM - 4. fl. karla C-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

25apr16:0017:30FH - ÍA/Skallagrímur16:00 - 17:30 SkessanMót:FM - 4. fl. karla D-lið A-deild 23/24,Karlar,Knattspyrna

25apr16:0017:30Skallagrímur - FH 216:00 - 17:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 5. fl. kvenna A-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

25apr16:0017:30Skallagrímur - Snæfellsnes16:00 - 17:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:FM - 5. fl. kvenna B-lið C 23/24,Knattspyrna,Konur

27apr12:0013:30ÍA/Skallagrímur - Breiðablik12:00 - 13:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur karla A - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

30apr18:0019:30Keflavík/Reynir/Víðir - ÍA/Kári/Skall/Víkó 218:00 - 19:30 NettóhöllinMót:2. flokkur karla C - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

30apr20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - FH/ÍH20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla B - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

Maí

01maí14:0015:30ÍA/Skallagrímur - Selfoss14:00 - 15:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur kvenna B - Lota 1,Knattspyrna,Konur

05maí15:0016:30Þór/THK - ÍA/Kári/Skall/Víkó15:00 - 16:30 BoginnMót:2. flokkur karla B - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

07maí20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó 2 - Grótta/Kría20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla C - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

08maí19:1520:45Tindastóll - Skallagrímur19:15 - 20:45 SauðárkróksvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

15maí19:1520:45KÁ - Skallagrímur19:15 - 20:45 ÁsvellirMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

21maí18:0019:30Skallagrímur - KFS18:00 - 19:30 SkallagrímsvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

27maí19:1520:45Hamar - Skallagrímur19:15 - 20:45 GrýluvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

31maí19:1520:45Skallagrímur - KH19:15 - 20:45 SkallagrímsvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

Júní

08jún14:0015:30Kría - Skallagrímur14:00 - 15:30 VivaldivöllurinnMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

13jún19:1520:45Skallagrímur - Ýmir19:15 - 20:45 SkallagrímsvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

24jún19:1520:45RB - Skallagrímur19:15 - 20:45 NettóhöllinMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

28jún19:1520:45Skallagrímur - Árborg19:15 - 20:45 SkallagrímsvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

Ungmennasamband Borgarfjarðar, kt. 670269-0869
Skallagrimsgata 7a, 310 Borgarnesi
S. 437 1411
umsb(hja)umsb.is
X