Mót Karlar

Maí

01maí12:0013:30ÍA/Skallagrímur - Hamar12:00 - 13:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur karla bikar,Karlar,Knattspyrna

01maí14:0015:30KA - ÍA/Skallagrímur14:00 - 15:30 GreifavöllurinnMót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

01maí15:3017:00Keflavík/Reynir/Víðir - ÍA/Kári/Skall/Víkó 215:30 - 17:00 NettóhöllinMót:2. flokkur karla C - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

01maí15:3017:00KA - ÍA/Skallagrímur15:30 - 17:00 GreifavöllurinnMót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

01maí17:0018:30KA - ÍA/Skallagrímur17:00 - 18:30 GreifavöllurinnMót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

01maí18:3020:00KA - ÍA/Skallagrímur18:30 - 20:00 GreifavöllurinnMót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

05maí11:0012:30ÍA/Skallagrímur - KR11:00 - 12:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

05maí12:3014:00ÍA/Skallagrímur - KR12:30 - 14:00 Akraneshöllin, InnesvegurMót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

05maí13:0014:30Skallagrímur - Breiðablik 313:00 - 14:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla A-lið C,Karlar,Knattspyrna

05maí14:0015:30ÍA/Skallagrímur - KR14:00 - 15:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

05maí14:0015:30Þór - ÍA/Skallagr/Víkó14:00 - 15:30 BoginnMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

05maí14:1515:45Skallagrímur - Breiðablik 314:15 - 15:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

05maí15:3017:00ÍA/Skallagrímur - KR15:30 - 17:00 Akraneshöllin, InnesvegurMót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

05maí15:4517:15Þór - ÍA/Skallagr/Víkó15:45 - 17:15 BoginnMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

05maí17:3019:00Þór/THK/Völsungur - ÍA/Kári/Skall/Víkó17:30 - 19:00 BoginnMót:2. flokkur karla B - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

07maí20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó 2 - Grótta/Kría20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla C - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

08maí18:0019:30Fjölnir/Vængir - ÍA/Kári/Skall/Víkó18:00 - 19:30 Fjölnisvöllur - GervigrasMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

09maí13:0014:30FH/ÍH - ÍA/Skallagr/Víkó13:00 - 14:30 SkessanMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

09maí18:0019:30FH/ÍH - ÍA/Skallagr/Víkó18:00 - 19:30 SkessanMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

10maí20:0021:30ÍA/Skallagr/Víkó - Víkingur R.20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

12maí12:0013:30Fylkir - ÍA/Skallagrímur12:00 - 13:30 Fylkisvöllur, Fylkisvegi 6Mót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

12maí12:0013:30Fylkir - ÍA/Skallagrímur12:00 - 13:30 Fylkisvöllur, Fylkisvegi 6Mót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

12maí13:0014:30HK 2 - Skallagrímur13:00 - 14:30 Kórinn - GervigrasMót:5. flokkur karla A-lið C,Karlar,Knattspyrna

12maí13:2014:50Fylkir - ÍA/Skallagrímur13:20 - 14:50 Fylkisvöllur, Fylkisvegi 6Mót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

12maí13:2014:50Fylkir - ÍA/Skallagrímur13:20 - 14:50 Fylkisvöllur, Fylkisvegi 6Mót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

12maí14:0015:30KFA/Sindri/Neisti - ÍA/Kári/Skall/Víkó 214:00 - 15:30 FjarðabyggðarhöllinMót:2. flokkur karla C - Lota 1,Karlar,Knattspyrna

12maí14:1515:45HK 2 - Skallagrímur14:15 - 15:45 Kórinn - GervigrasMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

15maí19:1520:45KÁ - Skallagrímur19:15 - 20:45 BIRTU völlurinnMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

16maí19:0020:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - Haukar/KÁ19:00 - 20:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

16maí20:1521:45HK - ÍA/Skallagr/Víkó20:15 - 21:45 KórinnMót:3. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

18maí13:0014:30Skallagrímur - Grótta13:00 - 14:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla A-lið C,Karlar,Knattspyrna

18maí14:1515:45Skallagrímur - Grótta14:15 - 15:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

18maí14:3016:00Þór - ÍA/Skallagrímur14:30 - 16:00 BoginnMót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

19maí13:0014:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - Grindavík13:00 - 14:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla bikar,Karlar,Knattspyrna

21maí17:0018:30ÍA/Skallagr/Víkó - Breiðablik17:00 - 18:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

21maí18:0019:30Skallagrímur - KFS18:00 - 19:30 SkallagrímsvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

22maí18:0019:30Víkingur/Mídas - ÍA/Kári/Skall/Víkó18:00 - 19:30 SafamýriMót:2. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

23maí19:0020:30Leiknir R. - ÍA/Kári/Skall/Víkó19:00 - 20:30 DomusnovavöllurinnMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

26maí11:0012:30ÍA/Skallagr/Víkó - Þróttur R.11:00 - 12:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

26maí12:3014:00ÍA/Skallagr/Víkó - Þróttur R.12:30 - 14:00 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

26maí13:0014:30Leiknir R. - Skallagrímur13:00 - 14:30 DomusnovavöllurinnMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

26maí13:0014:30Leiknir R. - Skallagrímur13:00 - 14:30 DomusnovavöllurinnMót:5. flokkur karla A-lið C,Karlar,Knattspyrna

26maí14:0015:30Uppsveitir - ÍA/Skallagrímur14:00 - 15:30 GrýluvöllurMót:4. flokkur karla 8,Karlar,Knattspyrna

26maí14:0015:30ÍA/Kári/Skall/Víkó 2 - Grótta/Kría14:00 - 15:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla C - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

26maí15:3017:00Hamar/Ægir - ÍA/Skallagrímur15:30 - 17:00 GrýluvöllurMót:4. flokkur karla 8,Karlar,Knattspyrna

26maí17:0018:30ÍA/Skallagrímur - Austurland17:00 - 18:30 GrýluvöllurMót:4. flokkur karla 8,Karlar,Knattspyrna

27maí16:0017:30ÍA/Skallagrímur - Stjarnan16:00 - 17:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

27maí17:3019:00ÍA/Skallagrímur - Stjarnan17:30 - 19:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

27maí17:3019:00ÍA/Skallagrímur - Stjarnan17:30 - 19:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

27maí19:1520:45Hamar - Skallagrímur19:15 - 20:45 GrýluvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

28maí16:0017:30ÍA/Skallagrímur - Stjarnan16:00 - 17:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

28maí18:0019:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - Keflavík/Reynir/Víðir18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

28maí20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - Afturelding/Hvíti/Álaf20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

29maí18:4520:15ÍA/Skallagr/Víkó - Breiðablik18:45 - 20:15 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

29maí20:3022:00ÍA/Skallagr/Víkó - Breiðablik20:30 - 22:00 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

31maí18:0019:30ÍA/Skallagrímur - KR18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla bikar,Karlar,Knattspyrna

31maí19:1520:45Skallagrímur - KH19:15 - 20:45 SkallagrímsvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

Júní

01jún19:0020:30KA/Dalvík/Magni/KF/Hött 2 - ÍA/Kári/Skall/Víkó 219:00 - 20:30 GreifavöllurinnMót:2. flokkur karla C - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

02jún14:1515:45Skallagrímur - Þróttur V.14:15 - 15:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

04jún16:0017:30ÍA/Skallagrímur - HK16:00 - 17:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

04jún16:0017:30ÍA/Skallagrímur - HK16:00 - 17:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

04jún17:3019:00ÍA/Skallagrímur - HK17:30 - 19:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

04jún17:3019:00ÍA/Skallagrímur - HK17:30 - 19:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

04jún18:0019:30Breiðablik/Augn/Smári - ÍA/Kári/Skall/Víkó18:00 - 19:30 SmárinnMót:2. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

04jún19:1520:45Tindastóll - Skallagrímur19:15 - 20:45 SauðárkróksvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

05jún18:0019:30Grótta/Kría - ÍA/Kári/Skall/Víkó18:00 - 19:30 VivaldivöllurinnMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

06jún20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó 2 - Njarðvík/Hafnir20:00 - 21:30 ELKEM völlurinnMót:2. flokkur karla C - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

08jún14:0015:30Kría - Skallagrímur14:00 - 15:30 VivaldivöllurinnMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

08jún18:3020:00Þór - ÍA/Skallagr/Víkó18:30 - 20:00 BoginnMót:3. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

09jún13:0014:30ÍA/Skallagrímur - KA13:00 - 14:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

09jún13:0014:30ÍA/Skallagrímur - KA13:00 - 14:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

09jún14:3016:00ÍA/Skallagrímur - KA14:30 - 16:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

09jún14:3016:00ÍA/Skallagrímur - KA14:30 - 16:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

11jún18:0019:30Breiðablik/Augn/Smári 3 - ÍA/Kári/Skall/Víkó 218:00 - 19:30 SmárinnMót:2. flokkur karla C - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

11jún20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - KR/KV20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

12jún16:0017:30Breiðablik - ÍA/Skallagrímur16:00 - 17:30 FagrilundurMót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

12jún17:3019:00Breiðablik - ÍA/Skallagrímur17:30 - 19:00 FagrilundurMót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

12jún18:0019:30Valur/KH - ÍA/Skallagr/Víkó18:00 - 19:30 ValsvöllurMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

12jún18:0019:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - Breiðablik/Augn/Smári 218:00 - 19:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

12jún19:0020:30Breiðablik - ÍA/Skallagrímur19:00 - 20:30 FagrilundurMót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

12jún19:0020:30Breiðablik - ÍA/Skallagrímur19:00 - 20:30 FagrilundurMót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

12jún19:4521:15Valur/KH - ÍA/Skallagr/Víkó19:45 - 21:15 ValsvöllurMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

13jún19:1520:45Skallagrímur - Ýmir19:15 - 20:45 SkallagrímsvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

15jún12:0013:30ÍA/Skallagr/Víkó - Stjarnan12:00 - 13:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

15jún14:0015:30ÍA/Kári/Skallag - Leiknir R.14:00 - 15:30 ELKEM völlurinnMót:2. flokkur karla bikar,Karlar,Knattspyrna

16jún14:0015:30ÍA/Skallagr/Víkó - Víkingur R.14:00 - 15:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

16jún15:0016:30Skallagrímur - Álftanes15:00 - 16:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla A-lið C,Karlar,Knattspyrna

16jún15:4517:15ÍA/Skallagr/Víkó - Víkingur R.15:45 - 17:15 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

16jún16:1517:45Skallagrímur - Álftanes16:15 - 17:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

18jún15:0016:30KFR - Skallagrímur15:00 - 16:30 SS-völlurinnMót:5. flokkur karla A-lið C,Karlar,Knattspyrna

18jún16:1517:45KFR - Skallagrímur16:15 - 17:45 SS-völlurinnMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

19jún14:0015:30Austurland - ÍA/Skallagrímur14:00 - 15:30 FellavöllurMót:4. flokkur karla 8,Karlar,Knattspyrna

19jún15:3017:00ÍA/Skallagrímur - Uppsveitir15:30 - 17:00 FellavöllurMót:4. flokkur karla 8,Karlar,Knattspyrna

19jún17:0018:30ÍA/Skallagrímur - Hamar/Ægir17:00 - 18:30 FellavöllurMót:4. flokkur karla 8,Karlar,Knattspyrna

19jún18:0019:30ÍA/Kári/Skall/Víkó 2 - HK/Ýmir 218:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:2. flokkur karla C - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

19jún19:0020:30Stjarnan/KFG/Álftanes - ÍA/Kári/Skall/Víkó19:00 - 20:30 SamsungvöllurinnMót:2. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

19jún19:1520:45KFK - Skallagrímur19:15 - 20:45 Fagrilundur - gervigrasMót:Fótbolti.net bikarinn,Karlar,Knattspyrna

20jún18:0019:30Njarðvík/Hafnir - ÍA/Kári/Skall/Víkó18:00 - 19:30 RafholtsvöllurinnMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

22jún16:4518:15ÍA/Skallagr/Víkó - Þór16:45 - 18:15 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

23jún13:0014:30ÍA/Skallagr/Víkó - Þór13:00 - 14:30 SkallagrímsvöllurMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

23jún14:0015:30Vestri - Skallagrímur14:00 - 15:30 KerecisvöllurinnMót:5. flokkur karla A-lið C,Karlar,Knattspyrna

23jún15:1516:45Vestri - Skallagrímur15:15 - 16:45 KerecisvöllurinnMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

24jún15:0016:30ÍA/Skallagrímur - Þór15:00 - 16:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

24jún16:3018:00ÍA/Skallagrímur - Þór16:30 - 18:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

24jún18:0019:30ÍA/Skallagrímur - Þór18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

24jún18:0019:30ÍA/Skallagrímur - Þór18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

24jún19:1520:45RB - Skallagrímur19:15 - 20:45 NettóhöllinMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

25jún18:0019:30ÍA/Skallagr/Víkó - Þróttur R.18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

25jún20:0021:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - HK/Ýmir20:00 - 21:30 ELKEM völlurinnMót:2. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

26jún15:0016:30Skallagrímur - Hamar/Ægir15:00 - 16:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla A-lið C,Karlar,Knattspyrna

26jún16:1517:45Skallagrímur - Hamar/Ægir16:15 - 17:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur karla C-lið C,Karlar,Knattspyrna

26jún19:1520:45ÍR/Léttir - ÍA/Kári/Skall/Víkó 219:15 - 20:45 ÍR-völlurMót:2. flokkur karla C - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

28jún16:0017:30KR - ÍA/Skallagrímur16:00 - 17:30 KR-völlur, Frostaskjól 2Mót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

28jún17:3019:00KR - ÍA/Skallagrímur17:30 - 19:00 KR-völlur, Frostaskjól 2Mót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

28jún19:0020:30KR - ÍA/Skallagrímur19:00 - 20:30 KR-völlur, Frostaskjól 2Mót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

28jún19:0020:30KR - ÍA/Skallagrímur19:00 - 20:30 KR-völlur, Frostaskjól 2Mót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

28jún19:1520:45Skallagrímur - Árborg19:15 - 20:45 SkallagrímsvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

30jún12:0013:30ÍA/Skallagr/Víkó - KA12:00 - 13:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

30jún13:4515:15ÍA/Skallagr/Víkó - KA13:45 - 15:15 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

Júlí

01júl14:0015:30Uppsveitir - ÍA/Skallagrímur14:00 - 15:30 SkallagrímsvöllurMót:4. flokkur karla 8,Karlar,Knattspyrna

01júl15:3017:00Hamar/Ægir - ÍA/Skallagrímur15:30 - 17:00 SkallagrímsvöllurMót:4. flokkur karla 8,Karlar,Knattspyrna

01júl17:0018:30ÍA/Skallagrímur - Austurland17:00 - 18:30 SkallagrímsvöllurMót:4. flokkur karla 8,Karlar,Knattspyrna

02júl18:0019:30ÍA/Kári/Skall/Víkó 2 - Grindavík/GG18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:2. flokkur karla C - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

02júl18:0019:30KA/Dalvík/Magni/KF/Hött - ÍA/Kári/Skall/Víkó18:00 - 19:30 GreifavöllurinnMót:2. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

03júl17:0018:30FH/ÍH - ÍA/Skallagr/Víkó17:00 - 18:30 SkessanMót:3. flokkur karla A - Lota 2,Karlar,Knattspyrna

04júl18:0019:30Þróttur R. - ÍA/Skallagr/Víkó18:00 - 19:30 ÞróttheimarMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

04júl19:1520:45Skallagrímur - Tindastóll19:15 - 20:45 SkallagrímsvöllurMót:4. deild karla,Karlar,Knattspyrna

04júl19:4521:15Þróttur R. - ÍA/Skallagr/Víkó19:45 - 21:15 ÞróttheimarMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

05júl18:0019:30ÍA/Kári/Skall/Víkó - FH/ÍH18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:2. flokkur karla B-lið B,Karlar,Knattspyrna

06júl15:0016:30Stjarnan - ÍA/Skallagrímur15:00 - 16:30 MiðgarðurMót:4. flokkur karla A-lið A,Karlar,Knattspyrna

06júl16:3018:00Stjarnan - ÍA/Skallagrímur16:30 - 18:00 MiðgarðurMót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

06júl18:0019:30Stjarnan - ÍA/Skallagrímur18:00 - 19:30 MiðgarðurMót:4. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

06júl19:3021:00Stjarnan - ÍA/Skallagrímur19:30 - 21:00 MiðgarðurMót:4. flokkur karla D-lið A,Karlar,Knattspyrna

08júl18:0019:30ÍA/Skallagr/Víkó - FH/ÍH18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

08júl19:4521:15ÍA/Skallagr/Víkó - FH/ÍH19:45 - 21:15 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur karla C-lið A,Karlar,Knattspyrna

09júl15:3017:00Þór - ÍA/Skallagrímur15:30 - 17:00 BoginnMót:4. flokkur karla B-lið A,Karlar,Knattspyrna

09júl17:0018:30Þór - ÍA/Skallagrímur17:00 - 18:30