Mót Konur

Maí

01maí14:0015:30ÍA/Skallagrímur - Selfoss14:00 - 15:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur kvenna B - Lota 1,Knattspyrna,Konur

05maí14:0015:30Tindastóll/Hvöt/Korm - ÍA/Skallagrímur14:00 - 15:30 SauðárkróksvöllurMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

06maí18:3020:00Víkingur R. 2 - ÍA/Skallagrímur18:30 - 20:00 VíkingsvöllurMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

08maí18:0019:30ÍA/Skallagr/Víkó - ÍBV18:00 - 19:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur kvenna bikar,Knattspyrna,Konur

09maí13:0014:30Skallagrímur - Grindavík13:00 - 14:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

09maí14:1515:45Skallagrímur - RKVN 214:15 - 15:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

12maí13:3015:00ÍA/Skallagrímur - Fjölnir13:30 - 15:00 Akraneshöllin, InnesvegurMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

12maí17:0018:30ÍA/Skallagr/Víkó - Þór/KA 217:00 - 18:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur kvenna B - Lota 2,Knattspyrna,Konur

14maí19:3021:00ÍA/Skallagrímur - Fjölnir19:30 - 21:00 Akraneshöllin, InnesvegurMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

16maí20:0021:30Stjarnan/Álftanes - ÍA/Skallagr/Víkó20:00 - 21:30 MiðgarðurMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

20maí14:0015:30Austurland - ÍA/Skallagrímur14:00 - 15:30 FjarðabyggðarhöllinMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

20maí14:3016:00ÍBV - Skallagrímur14:30 - 16:00 VestmannaeyjavöllurMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

22maí18:3020:00Fram - ÍA/Skallagrímur18:30 - 20:00 LambhagavöllurinnMót:4. flokkur kvenna bikar,Knattspyrna,Konur

22maí20:0021:30ÍA/Skallagr/Víkó - Breiðablik/Augnablik20:00 - 21:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

22maí20:3022:00Grótta/KR - ÍA/Skallagr/Víkó20:30 - 22:00 KR-völlur, Frostaskjól 2Mót:3. flokkur kvenna B - Lota 2,Knattspyrna,Konur

25maí13:0014:30Skallagrímur - KR13:00 - 14:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

25maí14:1515:45Skallagrímur - KR14:15 - 15:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

26maí15:0016:30ÍA/Skallagrímur - Völsungur15:00 - 16:30 Akraneshöllin, InnesvegurMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

26maí16:3018:00ÍA/Skallagrímur - RKVN 216:30 - 18:00 Akraneshöllin, InnesvegurMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

27maí18:4520:15FH/ÍH - ÍA/Skallagr/Víkó18:45 - 20:15 SkessanMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

28maí20:0021:30ÍA/Skallagr/Víkó - Haukar/KÁ20:00 - 21:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur kvenna B - Lota 2,Knattspyrna,Konur

30maí16:0017:30Fram - ÍA/Skallagrímur16:00 - 17:30 LambhagavöllurinnMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

30maí17:3019:00Fram - ÍA/Skallagrímur17:30 - 19:00 LambhagavöllurinnMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

Júní

01jún12:0013:30Haukar - Skallagrímur12:00 - 13:30 BIRTU völlurinnMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

01jún13:1514:45Haukar - Skallagrímur13:15 - 14:45 BIRTU völlurinnMót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

03jún18:0019:30ÍA/Skallagr/Víkó - Þróttur R. 218:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur kvenna B - Lota 2,Knattspyrna,Konur

05jún17:0018:30Stjarnan/Álftanes 2 - ÍA/Skallagrímur17:00 - 18:30 MiðgarðurMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

05jún18:3020:00Stjarnan/Álftanes 2 - ÍA/Skallagrímur18:30 - 20:00 MiðgarðurMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

08jún13:0014:30Skallagrímur - Álftanes13:00 - 14:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

08jún14:1515:45Skallagrímur - HK 214:15 - 15:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

10jún17:0018:30Þróttur R. - ÍA/Skallagr/Víkó17:00 - 18:30 ÞróttheimarMót:3. flokkur kvenna bikar,Knattspyrna,Konur

12jún16:0017:30ÍA/Skallagrímur - ÍR16:00 - 17:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

12jún17:3019:00ÍA/Skallagrímur - Breiðablik 217:30 - 19:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

14jún16:0017:30ÍA/Skallagr/Víkó - Valur/KH16:00 - 17:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

18jún18:0019:30Breiðablik/Augn/Smári 2 - ÍA/Skallagr/Víkó18:00 - 19:30 SmárinnMót:3. flokkur kvenna B - Lota 2,Knattspyrna,Konur

19jún16:0017:30ÍA/Skallagrímur - Tindastóll/Hvöt/Korm16:00 - 17:30 SkallagrímsvöllurMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

19jún17:3019:00ÍA/Skallagrímur - Víkingur R. 217:30 - 19:00 SkallagrímsvöllurMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

20jún15:0016:30Selfoss - Skallagrímur15:00 - 16:30 JÁVERK-völlurinn, Engjavegur 54Mót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

20jún15:0016:30Fylkir - Skallagrímur15:00 - 16:30 Fylkisvöllur, Fylkisvegi 6Mót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

21jún13:1514:45Austurland - ÍA/Skallagrímur13:15 - 14:45 FjarðabyggðarhöllinMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

23jún14:0015:30Þór/KA - ÍA/Skallagr/Víkó14:00 - 15:30 Þórsvöllur, SkarðshlíðMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

24jún15:0016:30Fjölnir - Skallagrímur15:00 - 16:30 Fjölnisvöllur - GervigrasMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

27jún16:0017:30Fjölnir - ÍA/Skallagrímur16:00 - 17:30 Fjölnisvöllur - GervigrasMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

27jún16:0017:30ÍA/Skallagr/Víkó - HK16:00 - 17:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur kvenna B - Lota 2,Knattspyrna,Konur

27jún17:3019:00Fjölnir - ÍA/Skallagrímur17:30 - 19:00 Fjölnisvöllur - GervigrasMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

27jún18:0019:30ÍA/Skallagr/Víkó - Þróttur R.18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

28jún15:0016:30Skallagrímur - Grótta15:00 - 16:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

28jún16:1517:45Skallagrímur - Grótta16:15 - 17:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

Júlí

01júl15:0016:30Fram - Skallagrímur15:00 - 16:30 LambhagavöllurinnMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

01júl15:0016:30Fram - Skallagrímur15:00 - 16:30 LambhagavöllurinnMót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

03júl18:0019:30ÍA/Skallagr/Víkó - Stjarnan/Álftanes18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

10júl18:0019:30Selfoss - ÍA/Skallagr/Víkó18:00 - 19:30 JÁVERK-völlurinn, Engjavegur 54Mót:3. flokkur kvenna B - Lota 2,Knattspyrna,Konur

12júl18:0019:30Breiðablik/Augnablik - ÍA/Skallagr/Víkó18:00 - 19:30 SmárinnMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

Ágúst

11ágú15:0016:30Völsungur - ÍA/Skallagrímur15:00 - 16:30 PCC völlurinn HúsavíkMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

11ágú16:3018:00RKVN 2 - ÍA/Skallagrímur16:30 - 18:00 Brons völlurinnMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

12ágú15:0016:30Skallagrímur - ÍA15:00 - 16:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

12ágú16:1517:45Skallagrímur - ÍA16:15 - 17:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

13ágú18:0019:30ÍA/Skallagr/Víkó - FH/ÍH18:00 - 19:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

16ágú14:0015:30ÍA/Skallagrímur - Fram14:00 - 15:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

16ágú15:3017:00ÍA/Skallagrímur - Fram15:30 - 17:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

17ágú15:0016:30ÍA/Skallagr/Víkó - Þór/KA15:00 - 16:30 ELKEM völlurinnMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

18ágú13:0014:30Þróttur R. - Skallagrímur13:00 - 14:30 ÞróttheimarMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

18ágú13:0014:30Þróttur R. - Skallagrímur13:00 - 14:30 ÞróttheimarMót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

23ágú16:0017:30ÍA/Skallagrímur - Stjarnan/Álftanes 216:00 - 17:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

23ágú17:3019:00ÍA/Skallagrímur - Stjarnan/Álftanes 217:30 - 19:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

24ágú13:0014:30Skallagrímur - ÍR13:00 - 14:30 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna A-lið B,Knattspyrna,Konur

24ágú14:1515:45Skallagrímur - ÍR14:15 - 15:45 SkallagrímsvöllurMót:5. flokkur kvenna C-lið B,Knattspyrna,Konur

26ágú18:0019:30Valur/KH - ÍA/Skallagr/Víkó18:00 - 19:30 ValsvöllurMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

29ágú16:0017:30ÍR - ÍA/Skallagrímur16:00 - 17:30 ÍR-völlurMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

29ágú19:0020:30Breiðablik 2 - ÍA/Skallagrímur19:00 - 20:30 FagrilundurMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

September

01sept12:0013:30ÍA/Skallagrímur - Austurland12:00 - 13:30 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur kvenna A-lið C,Knattspyrna,Konur

01sept13:3015:00ÍA/Skallagrímur - Austurland13:30 - 15:00 ELKEM völlurinnMót:4. flokkur kvenna C-lið C,Knattspyrna,Konur

08sept19:0020:30Þróttur R. - ÍA/Skallagr/Víkó19:00 - 20:30 ÞróttheimarMót:3. flokkur kvenna B-lið A,Knattspyrna,Konur

Ungmennasamband Borgarfjarðar, kt. 670269-0869
Skallagrimsgata 7a, 310 Borgarnesi
S. 437 1411
umsb(hja)umsb.is
X